Paghahambing ng presyo at provider ng Inmode
Tingnan ang mga rehistradong serbisyo at nakasaad na presyo ng Inmode mula sa mga provider.
Paano ihambing ang impormasyon ng Inmode?
Bilang ng aktibong provider: 3. Bilang ng nakalistang serbisyong may presyo: 12. Kasalukuyang impormasyon ito mula sa mga provider, hindi average sa merkado. Ihambing ang bahagi ng katawan, dami, bilang ng session at mga kasama sa bawat serbisyo.
- Konektadong provider
- 3 lugar
- Ipinapakitang presyo
- 12
- Impormasyon sa presyo
- Suriin bawat provider
Mga Madalas Itanong
Tingnan ang listahan ng serbisyo at presyo
Pakisuri sa provider ang saklaw ng ipinapakitang presyo at kung kasalukuyang inaalok ang serbisyo.
Springday Clinic Sinchon
Springday Clinic Sinchon →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Inmode FX, 1 bahagi, mababang iritasyon, 3 minutoTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 70,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode FX, 1 bahagi, mataas na intensity, 5 minutoTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 100,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode FORMA, 1 bahagi, mababang iritasyon, 3 minutoTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 70,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode FORMA, 1 bahagi, mataas na intensity, 5 minutoTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 100,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode FX, buong mukha, mataas na intensity, 10 minuto – 3 sessionTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 540,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode FORMA, buong mukha, mataas na intensity, 10 minuto – 3 sessionTreatment time is measured with a timer for consistent delivery. | 540,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Lienjang Gangnam
Lienjang Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Inmode - FXBuong mukha | 160,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode - FormaBuong mukha | 160,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Inmode - FX + FormaBuong mukha | 290,000 KRWHindi kasama ang VAT |
ELEV Clinic
ELEV Clinic →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| InMode FX – mukha | 280,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| InMode Forma – mukha | 280,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| InMode FX+Forma – mukha | 500,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Balat·Aesthetic na Medikal
Springday Clinic Sinchon
Springday Clinic Sinchon
- Inmode FX, 1 bahagi, mababang iritasyon, 3 minuto70,000 KRW
- Inmode FX, 1 bahagi, mataas na intensity, 5 minuto100,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
Lienjang Gangnam
Lienjang Plastic Surgery & Aesthetic Clinic
- Inmode - FX160,000 KRW
- Inmode - Forma160,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
ELEV Clinic
ELEV Clinic
- InMode FX – mukha280,000 KRW
- InMode Forma – mukha280,000 KRW