Paghahambing ng Presyo at Provider ng Ultherapy — Timog Korea
Tingnan ang mga Ultherapy menu at nakasaad na presyo na inirehistro ng mga clinic. Inihahambing sa pahinang ito ang mga serbisyong kasalukuyang nakalista sa Timog Korea, na may presyong nasa Korean won (KRW). Suriin ang lokasyon, mga kasamang serbisyo, dami o bilang ng sesyon, buwis at dagdag na bayarin. Kailangang kumpirmahin nang hiwalay ang petsa ng appointment at wikang gagamitin sa konsultasyon. Para sa Rejuran, ihambing ang pangalan ng produkto, dami sa cc, bilang ng sesyon at laman ng package. Para sa Ultherapy, ihambing ang device, bilang ng shots at bahagi ng katawan. Huwag ihambing ang magkaibang produkto o package sa presyo lamang. Kumpirmahin ang kulang na detalye at kabuuang presyo kasama ang buwis bago mag-book. Tingnan ang mga kasalukuyang nakalistang provider · Rejuran
- Inihahambing sa pahinang ito ang mga serbisyong kasalukuyang nakalista sa Timog Korea, na may presyong nasa Korean won (KRW). Suriin ang lokasyon, mga kasamang serbisyo, dami o bilang ng sesyon, buwis at dagdag na bayarin. Kailangang kumpirmahin nang hiwalay ang petsa ng appointment at wikang gagamitin sa konsultasyon.
- Ang presyo ay galing sa nakalistang provider; hindi ito market average o final quote.
- Sa paghahambing, kumpirmahin ang area, dose o bilang ng shots, session, buwis, anesthesia o dagdag na bayad, at wika ng konsultasyon.
- Para sa Rejuran, ihambing ang pangalan ng produkto, dami sa cc, bilang ng sesyon at laman ng package. Para sa Ultherapy, ihambing ang device, bilang ng shots at bahagi ng katawan. Huwag ihambing ang magkaibang produkto o package sa presyo lamang. Kumpirmahin ang kulang na detalye at kabuuang presyo kasama ang buwis bago mag-book.
Paano ikumpara ang impormasyon ng presyo ng Ultherapy?
Bilang ng aktibong provider: 4. Bilang ng nakalistang serbisyong may presyo: 27. Kasalukuyang impormasyon ito mula sa mga provider, hindi average sa merkado. Ihambing ang bahagi ng katawan, dami, bilang ng session at mga kasama sa bawat serbisyo.
- Konektadong provider
- 4 lugar
- Ipinapakitang presyo
- 27
- Impormasyon sa presyo
- Suriin bawat provider
Mga Madalas Itanong
Tingnan ang listahan ng serbisyo at presyo
Pakisuri sa provider ang saklaw ng ipinapakitang presyo at kung kasalukuyang inaalok ang serbisyo.
Springday Clinic Sinchon
Springday Clinic Sinchon →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Ultherapy, 300 shot | 890,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy, 400 shot | 1,150,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy, 600 shot | 1,650,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy, 800 shot | 2,150,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Essential, 300 shotLow-discomfort setting. | 990,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Essential, 400 shotLow-discomfort setting. | 1,280,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Essential, 600 shotLow-discomfort setting. | 1,860,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Essential, 800 shotLow-discomfort setting. | 2,400,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Bespoke, 300 shotCustomized treatment design with a high-intensity setting. | 1,110,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Bespoke, 400 shotCustomized treatment design with a high-intensity setting. | 1,460,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Bespoke, 600 shotCustomized treatment design with a high-intensity setting. | 2,190,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME Bespoke, 800 shotCustomized treatment design with a high-intensity setting. | 2,850,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy sa mata, 100 shotDedicated eye-area tip for detailed treatment from the forehead to the under-eye area. | 350,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy PRIME sa mata, 100 shotDedicated eye-area tip for detailed treatment from the forehead to the under-eye area. | 390,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Lienjang Gangnam
Lienjang Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Custom Ultherapy Prime - mukha100 shots | 950,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - mukha300 shots + sheet mask + LED | 1,940,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - mukha600 shots + sheet mask + LED | 3,590,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - mukha900 shots + sheet mask + LED | 5,240,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - katawan300 shots | 2,300,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - katawan600 shots | 4,280,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - eye tip200 shots | 1,940,000 KRWHindi kasama ang VAT |
ELEV Clinic
ELEV Clinic →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Ultherapy Prime — 100 shots | 550,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy Prime — 300 shots | 1,650,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Ultherapy Prime — 400 shots | 2,200,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Eye Ultherapy Prime — 100 shots | 600,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Eye Ultherapy Prime — 200 shots | 1,200,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Inobel Clinic Gangnam
Inobel Clinic Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Ultherapy Prime Package — 400 shot + detox nutrient IV + custom care | 1,600,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Balat·Aesthetic na Medikal
Springday Clinic Sinchon
Springday Clinic Sinchon
- Ultherapy, 300 shot890,000 KRW
- Ultherapy, 400 shot1,150,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
Lienjang Gangnam
Lienjang Plastic Surgery & Aesthetic Clinic
- Custom Ultherapy Prime - mukha950,000 KRW
- Custom Ultherapy Prime - mukha1,940,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
ELEV Clinic
ELEV Clinic
- Ultherapy Prime — 100 shots550,000 KRW
- Ultherapy Prime — 300 shots1,650,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
Inobel Clinic Gangnam
Inobel Clinic
- Ultherapy Prime Package — 400 shot + detox nutrient IV + custom care1,600,000 KRW