Paghahambing ng presyo at provider ng body at shape management sa Gangnam
강남 체형·바디관리 · 리엔장 강남점, 이노벨의원 강남, 형인재한의원 강남
Paano ko maihahambing ang impormasyon tungkol sa body at shape management sa Gangnam?
Bilang ng aktibong provider: 3. Bilang ng nakalistang serbisyong may presyo: 19. Kasalukuyang impormasyon ito mula sa mga provider, hindi average sa merkado. Ihambing ang bahagi ng katawan, dami, bilang ng session at mga kasama sa bawat serbisyo.
- Konektadong provider
- 3 lugar
- Ipinapakitang presyo
- 19
- Impormasyon sa presyo
- Suriin bawat provider
Mga Madalas Itanong
Tingnan ang listahan ng serbisyo at presyo
Pakisuri sa provider ang saklaw ng ipinapakitang presyo at kung kasalukuyang inaalok ang serbisyo.
Lienjang Gangnam
Lienjang Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Shurink Universe - Body Shurink100 shots | 160,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Onda lifting - katawan100,000 Joules | 1,590,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| LinearZ - katawan100 shots | 240,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - katawan300 shots | 2,300,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Ultherapy Prime - katawan600 shots | 4,280,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Thermage - mukha/katawanPaggamot na idinisenyo ng doktor + 300 shots + pangangalaga gamit ang LDM pagkatapos ng paggamot (5 minuto) | 2,240,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Thermage - mukha/katawanPaggamot na idinisenyo ng doktor + 600 shots + pangangalaga gamit ang LDM pagkatapos ng paggamot (5 minuto) | 3,740,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Custom Thermage - mukha/katawanPaggamot na idinisenyo ng doktor + 900 shots + pangangalaga gamit ang LDM pagkatapos ng paggamot (5 minuto) | 5,240,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Pico body toning1 sesyon | 200,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Pico body toning - Brightening packageOxygen peel + Pico Alex session | 400,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Twin Pixel - katawan (stretch marks)Includes 49-pin multi-tip | 790,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Whitening care - pagpapaputi ng katawanFor underarms, elbows, or knees. Includes Oxygen Peel | 230,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Slimming injection (katawan)40cc. | 100,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| Premium slimming injection (katawan)40cc. | 160,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| 1-inch injection (katawan)40cc. | 630,000 KRWHindi kasama ang VAT |
| 1-inch injection (katawan, double dose)80cc total. | 630,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Inobel Clinic Gangnam
Inobel Clinic Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| Body Onda 100kJ | 750,000 KRWHindi kasama ang VAT |
Hyunginjae Gangnam
Hyunginjae Gangnam →| Listahan ng serbisyo | Presyo |
|---|---|
| One-day Body Balance Package | 180,000 KRWKumpirmahin ang VAT sa provider |
| Body contouring treatment package | 418,000 KRWKumpirmahin ang VAT sa provider |
Balat·Aesthetic na Medikal
Lienjang Gangnam
Lienjang Plastic Surgery & Aesthetic Clinic
- Shurink Universe - Body Shurink160,000 KRW
- Onda lifting - katawan1,590,000 KRW
Balat·Aesthetic na Medikal
Inobel Clinic Gangnam
Inobel Clinic
- Body Onda 100kJ750,000 KRW
Klinika ng Koreanong Tradisyonal na Medisina
Hyunginjae Gangnam
Acupuncture Hyunginjae Gangnam Diet Korea
- One-day Body Balance Package180,000 KRW
- Body contouring treatment package418,000 KRW